Hnfix!

Diễn đàn chia sẻ Bios - Boardview - Schematic - Tài liệu sửa chữa, đăng ký để được nhận tài liệu từ các thành viên khác.

Đăng Ký Ngay!

Nhờ ad tách giúp file bios EC main LA-J102P

• Thread starter HoangThanhcid
  • Ngày gửi
H

HoangThanhcid

Thành viên
Mình kiếm mãi k có bios EC main La-j102p, ad tách dùm mình file bios trên trang chủ dell được k?
mình tìm thấy có main la-g881 form main giống nên tìm thêm bios EC con này, so sơ đồ thì GPIO sài hơi khác chút nên EC chắc khác chút

Đính kèm

la-j102p.rar
6.8 MB · Lượt xem: 6

ec la-g881.bin
128 KB · Lượt xem: 5

chip

chip

Supporter
Thành viên BQT
Administrator
1694143363093

2 file này của bạn chỉ là bios trắng thôi. bạn đọc file bios của máy ra gửi lên đây mình kiểm tra xem nhé

H

HoangThanhcid

Thành viên
View attachment 10087
2 file này của bạn chỉ là bios trắng thôi. bạn đọc file bios của máy ra gửi lên đây mình kiểm tra xem nhé
file la-j102p là mình download trên trang chủ dell để tách đó, còn file EC của máy nằm trong io , hiện mình chưa biết tách được từ trang chủ không nên chưa bốc io để read, mình kiếm file con la-g881 nó tương đương

chip

chip

Supporter
Thành viên BQT
Administrator
mình tìm không thấy đoạn EC nào giống file "ec la-g881" này bạn nhé

P

provcoin1999tc

Thành viên
VIP Pro
File tách đây bác chép thử xem thế nào nhe
file la-j102p là mình download trên trang chủ dell để tách đó, còn file EC của máy nằm trong io , hiện mình chưa biết tách được từ trang chủ không nên chưa bốc io để read, mình kiếm file con la-g881 nó tương đương
Mình kiếm mãi k có bios EC main La-j102p, ad tách dùm mình file bios trên trang chủ dell được k?
mình tìm thấy có main la-g881 form main giống nên tìm thêm bios EC con này, so sơ đồ thì GPIO sài hơi khác chút nên EC chắc khác chút

Đính kèm

EC.rar
13 KB · Lượt xem: 1

Top Bottom